samfur_banner

Kayayyaki

  • 3 Axis Digital Stepper Drive R60X3

    3 Axis Digital Stepper Drive R60X3

    Kayan aikin dandamali uku-axis sau da yawa yana da buƙatar rage sarari da adana farashi. R60X3/3R60X3 shine farkon tuƙi na musamman na axis uku wanda Rtelligent ya haɓaka a cikin kasuwar gida.

    R60X3 / 3R60X3 na iya fitar da kansa guda uku 2-lokaci / 3-lokaci stepper Motors har zuwa 60mm firam size. Micro-stepping na axis uku da na yanzu suna daidaitawa da kansu.

    • Yanayin bugun jini: PUL&DIR

    • Matsayin sigina: 3.3-24V mai jituwa; Serial juriya ba a buƙata don aikace-aikacen PLC.

    Aikace-aikace na yau da kullun: mai siyarwa, siyarwa

    • inji, engraving inji, Multi-axis gwajin kayan aiki.

  • Dijital Stepper Direba Motar R86mini

    Dijital Stepper Direba Motar R86mini

    Idan aka kwatanta da R86, R86mini dijital mataki biyu stepper drive ƙara ƙararrawa fitarwa da kebul debugging tashar jiragen ruwa. karami

    size, sauki don amfani.

    R86mini da ake amfani da su fitar da biyu-lokaci stepper Motors tushe kasa 86mm

    • Yanayin bugun jini: PUL & DIR

    • Matsayin sigina: 3.3 ~ 24V mai jituwa; jerin juriya ba a buƙata don aikace-aikacen PLC.

    • Ƙarfin wutar lantarki: 24 ~ 100V DC ko 18 ~ 80V AC; 60V AC shawarar.

    • Aikace-aikace na yau da kullum: na'ura mai sassaƙa, na'ura mai lakabi, na'ura mai yankan, mai yin makirci, Laser, kayan aiki na atomatik,

    • da sauransu.

  • Dijital Stepper Direba R110PLUS

    Dijital Stepper Direba R110PLUS

    R110PLUS dijital 2-lokaci stepper drive dogara ne a kan 32-bit DSP dandamali, tare da ginannen micro-stepping fasaha &

    atomatik kunna sigogi, featuring na low amo, low vibration, low dumama da high-gudun high karfin juyi fitarwa.It iya cikakken wasa wasan kwaikwayon na biyu-lokaci high-voltage stepper motor.

    Sigar R110PLUS V3.0 ta ƙara aikin sigogin injin ɗin DIP mai dacewa, yana iya fitar da 86/110 injin stepper mai mataki biyu.

    • Yanayin bugun jini: PUL & DIR

    • Matsayin sigina: 3.3 ~ 24V mai jituwa; jerin juriya ba lallai ba ne don aikace-aikacen PLC.

    • Ƙarfin wutar lantarki: 110 ~ 230V AC; An ba da shawarar 220V AC, tare da ingantaccen aiki mai sauri.

    • Aikace-aikace na yau da kullum: na'ura mai sassaƙa, na'ura mai lakabi, na'ura mai yankan, mai yin makirci, Laser, kayan aiki na atomatik,

    • da sauransu.

  • Jerin Motar Buɗe Madaidaicin Mataki na 5

    Jerin Motar Buɗe Madaidaicin Mataki na 5

    Idan aka kwatanta da na yau da kullum mataki biyu stepper motor, da biyar mataki stepper motor yana da karami mataki kwana. A yanayin tsarin rotor iri ɗaya.

  • PLC samfurin lokaci guda

    PLC samfurin lokaci guda

    Mai sarrafa jerin RX3U ƙaramin PLC ne wanda aka haɓaka ta hanyar fasahar Rtelligent, ƙayyadaddun umarninsa sun dace sosai tare da masu sarrafa jerin jerin Mitsubishi FX3U, kuma fasalinsa sun haɗa da tallafawa tashoshi 3 na fitowar bugun jini mai saurin sauri na 150kHz, da kuma tallafawa tashoshi 6 na 60K guda-lokaci mai girma-gudu na ƙidayar ABphase ko 3-2Kspeed.

  • Gudanar da bugun jini 2 Mataki na Rufe Madaidaicin Stepper Drive T86

    Gudanar da bugun jini 2 Mataki na Rufe Madaidaicin Stepper Drive T86

    EPR60 na EPR60 yana gudanar da ka'idar Modbus TCP dangane da daidaitaccen kewayon Ethernet.
    T86 rufaffiyar madauki stepper drive, dangane da 32-bit DSP dandamali, ginannen fasahar sarrafa vector da aikin servo demodulation, haɗe tare da ra'ayoyin rufaffiyar madauki mai rikodin motsi, yana sa tsarin madaidaicin madauki yana da halaye na ƙaramin amo,
    ƙananan zafi, babu asarar mataki da kuma saurin aikace-aikacen mafi girma, wanda zai iya inganta aikin tsarin kayan aiki na fasaha a kowane bangare.
    T86 matches rufe- madauki stepper Motors kasa 86mm.

    • Yanayin bugun jini: PUL&DIR/CW&CCW

    • Matsayin sigina: 3.3-24V mai jituwa; Serial juriya ba a buƙata don aikace-aikacen PLC.

    • Wutar lantarki: 18-110VDC ko 18-80VAC, da 48VAC shawarar.

    • Aikace-aikace na yau da kullun: Injin screwdriving auto, servo dispenser, na'ura mai cire waya, injin lakabi, mai gano likita,

    • kayan haɗaɗɗiyar lantarki da dai sauransu

  • Hybrid 2 Phase Rufe Madauki Stepper Drive DS86

    Hybrid 2 Phase Rufe Madauki Stepper Drive DS86

    Nunin dijital na DS86 rufaffiyar madauki stepper drive, dangane da dandamalin DSP na dijital 32-bit, tare da ginanniyar fasahar sarrafa vector da aikin ɓarkewar servo. Tsarin DS stepper servo yana da halaye na ƙananan amo da ƙananan dumama.

    Ana amfani da DS86 don fitar da motar rufaffiyar madauki mai hawa biyu ƙasa da 86mm

    • Yanayin bugun jini: PUL&DIR/CW&CCW

    • Matsayin sigina: 3.3-24V mai jituwa; Serial juriya ba a buƙata don aikace-aikacen PLC.

    • Wutar lantarki: 24-100VDC ko 18-80VAC, da 75VAC shawarar.

    • Aikace-aikace na yau da kullun: Injin screwdriving na atomatik, na'ura mai cire waya, na'ura mai lakabi, na'ura mai sassaƙa, kayan haɗin lantarki da dai sauransu.

  • Pulse Control 3 Mataki na Rufe Madaidaicin Stepper Drive NT110

    Pulse Control 3 Mataki na Rufe Madaidaicin Stepper Drive NT110

    NT110 dijital nuni 3 lokaci rufaffiyar madauki stepper drive, dangane da 32-bit dijital DSP dandamali, ginannen vector iko fasahar da servo demodulation aiki, sa rufaffiyar madauki stepper tsarin da halaye na low amo da kuma low zafi.

    Ana amfani da NT110 don fitar da 3 lokaci 110mm da 86mm rufaffiyar madauki stepper Motors, ana samun sadarwar RS485.

    • Yanayin bugun jini: PUL&DIR/CW&CCW

    • Matsayin sigina: 3.3-24V mai jituwa; Serial juriya ba a buƙata don aikace-aikacen PLC.

    • Wutar lantarki: 110-230VAC, da 220VAC ana bada shawarar.

    • Aikace-aikace na yau da kullun: na'ura mai walda, na'ura mai cire waya, na'ura mai lakabi, na'ura mai sassaƙa, kayan haɗin lantarki da dai sauransu.

  • Jerin Motoci na Rufe Mataki na Mataki

    Jerin Motoci na Rufe Mataki na Mataki

    ● Gina-gine mai ƙididdigewa, siginar Z na zaɓi.

    ● Zane mai sauƙi na jerin AM yana rage shigarwa.

    ● Sararin motar.

    ● Birkin maganadisu na dindindin zaɓi ne, birki na axis Z ya fi sauri.

  • Jerin Motoci na Rufe Mataki na Mataki

    Jerin Motoci na Rufe Mataki na Mataki

    ● Gina-gine mai ƙididdigewa, siginar Z na zaɓi.

    ● Zane mai sauƙi na jerin AM yana rage shigarwa.

    ● Sararin motar.

    ● Birkin maganadisu na dindindin zaɓi ne, birki na axis Z ya fi sauri.

  • Gudanar da bugun jini 2 Mataki na Rufe Madaidaicin Stepper Drive T42

    Gudanar da bugun jini 2 Mataki na Rufe Madaidaicin Stepper Drive T42

    T60/T42 rufaffiyar madauki stepper drive, dangane da 32-bit DSP dandali, ginannen fasahar sarrafa vector da aikin demodulation servo,

    haɗe tare da ra'ayoyin rufaffiyar madauki mai rikodin motsi, yana sa tsarin madaidaicin madauki yana da halayen ƙaramin amo,

    ƙananan zafi, babu asarar mataki da kuma saurin aikace-aikacen mafi girma, wanda zai iya inganta aikin tsarin kayan aiki na fasaha a kowane bangare.

    T60 matches rufe- madauki stepper motors kasa 60mm, da kuma T42 matches rufe- madauki stepper Motors kasa 42mm. •

    •l Yanayin bugun jini: PUL&DIR/CW&CCW

    • Matsayin sigina: 3.3-24V mai jituwa; Serial juriya ba a buƙata don aikace-aikacen PLC.

    • Wutar lantarki: 18-68VDC, da 36 ko 48V shawarar.

    • Aikace-aikace na yau da kullun: Injin screwdriving auto, servo dispenser, na'ura mai cire waya, injin lakabi, mai gano likita,

    • kayan haɗaɗɗiyar lantarki da dai sauransu.

  • Driver-drive-biyu Stepper Drive R42-D

    Driver-drive-biyu Stepper Drive R42-D

    R42-D keɓaɓɓen tuƙi ne don aikace-aikacen aiki tare da axis biyu

    A cikin isar da kayan aiki, galibi ana samun buƙatun aikace-aikacen aiki tare na axis guda biyu.

    Yanayin sarrafa saurin: siginar sauyawa ENA tana sarrafa farawa-tasha, kuma ma'auni mai ƙarfi yana sarrafa saurin.

    Matsayin inal: Ana haɗa siginar IO zuwa 24V a waje

    • Ƙarfin wutar lantarki: 18-50VDC

    • Aikace-aikace na yau da kullun: kayan isarwa, mai ɗaukar hoto, mai ɗaukar PCB